MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA TAREHE 15.10.2021
KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA

WAJUMBE WALIOHUDHURIA.

1. Ndg. Magreth Likonda - Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W) - Mwenyekiti

2. Ndg. Elias Mwalusamba - Afisa Ugavi (W) - Katibu

3. Ndg. Lucy 1. Matem - Afisa Sheria - Mjumbe

4. Ndg. Friday Sondasy - Afisa Elimu Sekondari (W) - Mjumbe

5. Ndg. Lukumbuso Mbwilo - Afisa Uchaguzi - Mjumbe

6. Ndg. Dotto Musiba - Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W) - Mjumbe

7. Ndg. Hamis Kundindo -CC - Mwandishi wa Kikao

MUHTASARI NA 25/2021/2022: KUFUNGUA KIKAO.
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe katika Kikao cha Bodi ya Zabuni Halmashauri ya Wilaya ya

Newala na aliwaomba wajumbe kujadili kwa kina agenda zote zitakazowasilishwa. Alifungua kikao
saa 04:23 mchana.

MUHTASARI NA 26/2021/2022: KUOMBA RIDHAA YA NJIA ITAKAYOTUMIKA KATIKA

UTEKELEZAJI WA MIRADI YA FEDHA ZA UVIKO-19 ZILIZOPOKELEWA NJE YA BAJETI
TSHS. 1,170,000,000.00 KWA MWAKA 2021/2022.

Afisa Ugavi (W) aliwasilisha ombi la ridhaa ya njia itakayotumika katika utekelezaji wa miradi ya
fedha za UVIKO-19 zilizopokelewa nje ya bajeti Tshs. 1,170,000,000.00 kwa mwaka 2021/2022
ambapo alisema kuwa Halmashauri imepokea fedha za Ustawi wa Taifa na mapambano dhidi ya
Uviko-19 kiasi cha Tshs. 1,170,000.000.00 fedha ambazo ambazo zitatekeleza miradi ya Sekta za
Elimu Msingi Tshs.240,000,000.00 Elimu Sekondari Tshs. 540,000,000.00 na Afya Tshs.
390,000,000.00 Pia alisema kuwa maelezo ya jumla ya utekelezaji wa wa fedha hizi ni pamoja na
Halmashauri zinaweza kutumia Wakandarasi wa ndani au utaratibu wa “Force Accoun t”, gharama
za utekelezaji kwa kutumia njia yeyote zisizidi makadirio ya fedha zilizotengwa kwa shughuli
husika, kuhakikisha miradi inakamilika ifikapo tarehe 15.12.2021 na miradi mingine ifikapo tarehe
30.04.2022, aidha miradi ioneshe thamani ya fedha na ubora wa miradi.

Hivyo, naomba ridhaa kutoka Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya Wilaya ya Newala ya njia
itakayotumika katika utekelezaji wa miradi ya fedha za UVIKO-19 zilizopokelewa nje ya bajeti
Tshs. 1,170,000,000.00 kama ifuatavyo: Miradi ya Sekta ya Elimu Msingi na Sekondari njia ya
“Force Acconnt” na Sekta ya Afya kwa njia ya Mkandarasi, kwa ujumla Miradi itayotekelezwa ni
kama ifuatavyo:

i SEKTA YA ELIMU MSINGI - UJENZI WA MIUNDOMBINU SHULE SHIKIZI

S/N__ | SHULE NA MIUNDOMBINU MAKISIO YA FEDHA |

L Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Mdimba 40,000,000.00

2. Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Mpalu 40,000,000.00 ]

3. Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Nakahako 40,000,000.00

4. Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Vihokoli 40,000,000.00

5. Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Mnolela 40,000,000.00 1]

6. Ujenzi wa madarasa 2- Shule ya Msingi Namdimba ‘%0’000'000'00 —
JUMLA 240,000,000.00 ]
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ii. SEKTA YA ELIMU SEKONDARI

/N _| SHULE NA MIUNDOMBINU MAKISIO YA FEDHA
i, Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Mikumbi 40,000,000.00
Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Chitekete 40,000,000.00
Ujenzi wa madarasa 3 - Shule ya Sekondari Mpotola 60,000,000.00
l Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Makukwe 40,000,000.00
| Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Maputi 40,000,000.00
\ Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Lengo 40,000,000.00
\ Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Ushirika 40,000,000.00
| Ujenzi wa madarasa 4 - Shule ya Sekondari Mnyambe 80,000,000.00
l Ujenzi wa madarasa 4 - Shule ya Sekondari Mtopwa §0,000,000.00
\ Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Mkoma 40,000,000.00
Ujenzi wa madarasa 2 - Shule ya Sekondari Vihokoli 40,000,000.00
JUMLA 540,000,000.00
iii. SEKTA YA AFYA
rS/N KITUO NA MIUNDOMBINU MAKISIO YA FEDHA
Ujenzi wa Jengo la dharura - Hospitali ya Wilaya 300,000,000.00
Ujenzi wa nyumba ya Mtumishi wa Afya ya kaya 3 90,000,000.00
JUMLA 390,000,000.00
JUMLA KUU YA MGAO WA FEDHA ZA UVIKO-19 1,170,000,000.00

Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya Wilaya ya Newala iliridhia ombi la ridhaa ya njia
itakayotumika katika utekelezaji wa miradi ya fedha za UVIKO-19 zilizopokelewa nje ya bajeti
Tshs. 1,170,000,000.00 kwa mchanganuo ufuatao, Miradi ya Sekta ya Elimu Msingi na Sekondari
njia ya “Force Account” na Sekta ya Afya kwa njia ya MKkandarasi kwa utekelezaji.

MUHTASARI NA. 26/2021/2022- KUFUNGA KTKAO
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa mahudhurio yao katika kikao na alisisitiza kuwa yale
ambayo wamejadili yafanyiwe kazi kwa utekelezaji. Alifunga kikao saa 07:12 mchana.
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